Kamfanoninmu na farko na samfuran gine-ginen dutse marasa fashewa sun fito a cikin 2011 a ƙarƙashin bincike mai ɗorewa da haɓaka ƙungiyar fasahar fasaha ta buɗe tushen.An ƙaddamar da jerin samfuran ɗaya bayan ɗaya, kuma cikin sauri sun sami yabo daga masu amfani da su saboda kare muhalli, inganci, da ƙarancin kulawa.Ƙirƙirar fasahar fasa dutsen hannu ta sami adadin takaddun shaida na ƙasa.Ana sayar da kayayyakin a duk faɗin ƙasar kuma ana fitar da su zuwa Rasha, Pakistan, Laos da sauran yankuna.Ana amfani da su sosai a aikin gine-gine, gina gidaje, gina layin dogo, hakar ma'adinai, cirewar permafrost, da dai sauransu.